Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

Trang 42/55 đầuđầu ... 32404142434452 ... cuốicuối
    kết quả từ 411 tới 420 trên 546
        Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Trích Nguyên văn bởi MINHSANG Xem bài gởi
        Số đó được quẻ đẹp đấy nhưng với bạn lại không ăn thua. Nếu chấm điểm 10 thì bạn dùng số đó được 6 điểm thôi.
        Cảm ơn bạn MINHSANG nhiều.
        Tôi đã tìm được số 0964731896, như vậy có hợp âm dương gì không? Đổi sđt có cần xem ngày gìơ gì không? Bạn giúp với.
        Cảm ơn nhiều.
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        18
        trong 1 bài viết

Chào bạn MINHSANG, nhờ bạn xem giúp đứa em (nữ) sinh ngày 5/3/1989 thì nên dùng sim theo quẻ nào tốt nhất cho công việc, hiện em này đang làm nghề thiết kế.
        Cám ơn bạn nhiều!

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Trích Nguyên văn bởi nhanvne Xem bài gởi
        Cảm ơn bạn MINHSANG nhiều.
        Tôi đã tìm được số 0964731896, như vậy có hợp âm dương gì không? Đổi sđt có cần xem ngày gìơ gì không? Bạn giúp với.
        Cảm ơn nhiều.
        Số đó là tốt rồi.
        Bạn có thể sử dụng vào ngày 8/3 âl lúc 7 h - 7h15' thì bắt đầu gọi thì tốt.

Chúc may mắn

4. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

nhanvne (08-04-16)

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

[QUOTE=hoangminh;77396]Chào bạn MINHSANG, nhờ bạn xem giúp đứa em (nữ) sinh ngày 5/3/1989 thì nên dùng sim theo quẻ nào tốt nhất cho công việc, hiện em này đang làm nghề thiết kế.
        Cám ơn bạn nhiều! [/QUOTE

Tuổi 89 nên dùng sim có quẻ Cấu - > Đỉnh thì rất tốt.

6. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

hoangminh (08-04-16)

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Số đó là tốt rồi.
        Bạn có thể sử dụng vào ngày 8/3 âl lúc 7 h - 7h15' thì bắt đầu gọi thì tốt.

Chúc may mắn
        Cảm ơn bạn MINHSANG rất nhiều!!!
        Làm phiền bạn thêm chút nữa : hỏi con gái sinh tháng 9 ÂL tuổi Đinh Sửu dùng sim ứng với quẻ gì là tốt .

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Cảm ơn bạn MINHSANG rất nhiều!!!
        Làm phiền bạn thêm chút nữa : hỏi con gái sinh tháng 9 ÂL tuổi Đinh Sửu dùng sim ứng với quẻ gì là tốt .
        Bạn chọn cho cháu quẻ Lâm - Tổn thì tốt. Thứ đến Tổn -Lâm cũng khá tốt.

9. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

nhanvne (08-04-16)

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Bạn chọn cho cháu quẻ Lâm - Tổn thì tốt. Thứ đến Tổn -Lâm cũng khá tốt.
        Cảm ơn bạn MINHSANG nhiều!!!

Cách tính số sim theo quẻ Dịch xem ra cũng khá phù hợp với hoàn cảnh của người vô tình chọn nó. Trong trường hợp mình chon lựa số sim thì không biết sẽ hiệu nghiệm như thế nào.Không biết bạn đã có những nghiệm chứng cho các trường hợp này chưa?
        Thân chào.

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Cảm ơn bạn MINHSANG nhiều!!!

Cách tính số sim theo quẻ Dịch xem ra cũng khá phù hợp với hoàn cảnh của người vô tình chọn nó. Trong trường hợp mình chon lựa số sim thì không biết sẽ hiệu nghiệm như thế nào.Không biết bạn đã có những nghiệm chứng cho các trường hợp này chưa?
        Thân chào.
        Minhsang cũng có một vài nghiệm chứng cụ thể là sau khi bỏ hẳn số cũ (không hợp, không phải quẻ đẹp) để dùng số mới phù hợp với tuổi lại là quẻ đẹp nữa nên có chuyển biến khá tốt lên.

Ví dụ: 1 người nữ sn 1973 trước đây dùng số cuối Phát Lộc nhưng lại được quẻ Tụy -> Khốn. Phải nói là người này trước đây khá vất vả nhưng lương thì lại hơi thấp, ở nhà thì hay bực tức nhiều chuyện vô cớ, kinh tế thì khá nhưng là do chồng làm ra chứ bản thân thì chỉ đủ nuôi thân. Từ khi dùng số sim phù hợp do MS chọn cho chỉ mua hết 500K nhưng mọi chuyện tiến bộ hẳn cả về tiền lương , công việc ở công ty cũng tiến triển tốt được làm công việc yêu thích phù hợp với bản thân, trong vòng 1/2 năm đã được tăng lương và tính cách cũng vui vẻ ra nhiều.

Người thứ 2 nam sn 1984 cũng thay đổi số sim, khi trước đang thất nghiệp ở nhà thì chỉ sau khi dùng số sim do MS chọn cho (mua 500k) thì đã có 3 công ty gọi đi phỏng vấn mà lại chúng tuyển cả 3 nơi với mức lương 1000 - 1100 usd. Cuối cùng người này chọn công ty ở gần nhà làm việc lương khởi điểm 1000 usd.

2 người trên đều là người thân của MS. Còn những người mà MS tư vấn qua mạng thì không biết thế nào, chưa thấy ai phản hồi.
        thay đổi nội dung bởi: MINHSANG, 08-04-16 lúc 18:42

12. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

nhanvne (08-04-16)

Cảm ơn
        13
        trong 0 bài viết

Minhsang cũng có một vài nghiệm chứng cụ thể là sau khi bỏ hẳn số cũ (không hợp, không phải quẻ đẹp) để dùng số mới phù hợp với tuổi lại là quẻ đẹp nữa nên có chuyển biến khá tốt lên.

Ví dụ: 1 người nữ sn 1973 trước đây dùng số cuối Phát Lộc nhưng lại được quẻ Tụy -> Khốn. Phải nói là người này trước đây khá vất vả nhưng lương thì lại hơi thấp, ở nhà thì hay bực tức nhiều chuyện vô cớ, kinh tế thì khá nhưng là do chồng làm ra chứ bản thân thì chỉ đủ nuôi thân. Từ khi dùng số sim phù hợp do MS chọn cho chỉ mua hết 500K nhưng mọi chuyện tiến bộ hẳn cả về tiền lương , công việc ở công ty cũng tiến triển tốt được làm công việc yêu thích phù hợp với bản thân, trong vòng 1/2 năm đã được tăng lương và tính cách cũng vui vẻ ra nhiều.

Người thứ 2 nam sn 1984 cũng thay đổi số sim, khi trước đang thất nghiệp ở nhà thì chỉ sau khi dùng số sim do MS chọn cho (mua 500k) thì đã có 3 công ty gọi đi phỏng vấn mà lại chúng tuyển cả 3 nơi với mức lương 1000 - 1100 usd. Cuối cùng người này chọn công ty ở gần nhà làm việc lương khởi điểm 1000 usd.

2 người trên đều là người thân của MS. Còn những người mà MS tư vấn qua mạng thì không biết thế nào, chưa thấy ai phản hồi.
        Nghe thật là linh nghiệm! Chỉ số sim thôi mà đã có ảnh hưởng đến vận may. MINGSANG có kiến giải gì về việc này không?

Cảm ơn
        146
        trong 131 bài viết

Nghe thật là linh nghiệm! Chỉ số sim thôi mà đã có ảnh hưởng đến vận may. MINGSANG có kiến giải gì về việc này không?
        Lúc đầu MS xem các số sim của những người quen biết thì thấy nó khá phù hợp với quẻ dịch, rồi thì mua thử cho người nhà dùng xem sao vì nghĩ có mua mất vài trăm k cũng không nghĩa lý gì. Nhưng thật may là biến chuyển cũng khá tốt.

Tất nhiên mình vẫn cho rằng nó chỉ là 1 phần trợ giúp thôi chứ chắc chắn không thể là tất cả được.

Tiện đây mình cũng kể cho bạn nghe 1 người quen khác nữa như sau: người này có số sim được quẻ phù hợp với nạp giáp của bản thân nhưng lại là quẻ và hào xấu. Thực tế người đó đang là đại gia, là chủ của 2 cty trong ngành kd thức ăn chăn nuôi, nhưng công việc vô cùng vất vả và nhiều mâu thuẫn. Tuy nhiên phong thủy thì hiếm có vì thủy đến từ nơi Sinh, đầu hướng có vượng khí lại có thủy lưu hình bao tải phình trước nhà nên thu nhập tính tiền vài chục đến vài trăm tỷ mỗi năm.

Cho nên phong thủy vẫn quyết định phần lớn còn số sim thì chỉ giúp phần nào thôi.
        thay đổi nội dung bởi: MINHSANG, 09-04-16 lúc 20:51

15. Danh sách Hội Viên đã cảm ơn "MINHSANG" về bài viết có ích này:

nhanvne (10-04-16)

Trang 42/55 đầuđầu ... 32404142434452 ... cuốicuối

Đề tài tương tự

1. La kinh thấu giải
        By vanti67 in forum Phong Thủy I
        Trả lời: 51
        Bài mới: 03-11-14, 20:44
      2. Tài liệu về La Kinh
        By admin in forum Tủ sách Huyền Không Lý Số