Tên đăng nhập:
Bạn đã có tài khoản chưa?
Quên mật khẩu?
  • Đăng nhập / Ghi danh

kết quả từ 1 tới 2 trên 2
        Cảm ơn
        0
        trong 0 bài viết

Default Mong các Thầy (hữu duyên) làm phước xem giúp cho con LS !!!

Chào các thầy. Con tên Lê Phúc Quang Trí, Sinh vào khoản từ chiều tối từ 6h30 đến 9h30 tối ngày 25 tháng 4 năm 1981 (Tân Dậu), do ba con nhớ không rõ cho lắm (chỉ nhớ là lúc ba đi làm về tầm hơn 9 giờ tối là con đã sinh ra rồi. Con sinh tại Thành phố H.C.M.

Mẹ con mất sớm, mất vào ngày mùng 9 tháng 2 năm giáp thân (2004). Lúc đó con đang học ở bên Nga. Vì mẹ mất nên con bỏ về và học tiếp ở VN.

Tính cách: Người ngây thẳng trung kiên, trung thành, thích tranh cãi, gặp điều sai quấy sẽ thẳng thắn phê phán, không nịnh nọt một ai (nên không được lòng người khác)

Vợ con sinh ngày 29/12/1982. Hiện tại con có 2 cô con gái, một đứa sinh 17/8/2007, một đứa sinh ngày 11/3/2010. Trước đó năm 2002 vợ con lúc đó là người yêu của con có thai nhưng vì chúng con tuổi còn nhỏ (sự nghiệp chưa có) nên chúng con đành phải bỏ cái thai đó.

Con là trụ cột của gia đình (một mình con đi làm nuôi cả gia đình vợ con). Về Nghề Nghiệp thì con có bằng cấp Kỹ Sư Cơ Khí Chế Tạo Máy.

Vừa qua gia đình và công việc của con có nhiều chống trái, cụ thể là trong tháng 9 năm 2018 dương lịch này con có 2 sự kiện:

Thứ nhất là: bố vợ con bệnh ung thư phát hiện ở giai đoạn cuối và mất vào ngày 25/09/2018. Vợ chồng thường hay bất hòa bởi lời ăn tiếng nói.

Thứ hai là: Công ty con (nơi con công tác) biến động về nhân sự (thay đổi chức năng phòng ban). Phòng Kỹ thuật của con thay đổi chức năng nhiệm vụ vì vậy con bị thay đổi công tác. Và hiện tại công việc quản lý thiết bị của con trước đây là do phòng Kỹ thuật công ty nơi con công tác quản lý. Nhưng sau này 01/10/2018 thì sẽ giao về cho Nhà máy quản lý. Con tạm thời chờ đợi phòng Nhân Sự bố trí công việc. Nếu nhà máy chấp nhận con về công tác thì con tiếp tục được làm, còn không thì con phải nghỉ việc.

Các sự kiện vừa qua làm con rất hoang mang và cảm thấy số mệnh mình lận đận lao đao quá. Mong các thầy xem giúp vận mệnh tử vi giúp con. Xem con có vượt qua cửa ải này hay không. Tương lai vận mệnh, gia đạo thế nào ạ.

Kinh xin các thầy bỏ chút thời gian quý báo xem giúp con với ạ.
        Con xin chân thành cảm ơn.

đầu năm nay con có đi xem tử vi của một thầy ở Tp.H.C.M. Vì giờ sinh của con không nhớ chính xác nên Thầy dựa vào các thông tin đường con cái mà luận cho con rằng con sinh vào giờ Tuất (không biết có đúng hay không).

Nhưng vì thầy nói chung chung quá và vì Tháng 8 này con gặp nhiều rối rắm, tai ươn quá.

Mong các thầy bỏ chút thời gian quý báo xem luận giúp con ạ !!!
        Chào mừng bạn đến với huyền không lý số

Cảm ơn
        87
        trong 125 bài viết

Default Chào bạn

Căn cứ vào thông tin bạn đã cung cấp mình đoán bạn sinh vào giờ Tuất vì những lý do sau đây:

1. Mẹ mất năm 2004: Đại hạn Phụ mẫu tại Tỵ bị Thiên Lương hãm + Triệt lại có tang hổ không kiếp tam hợp chiếu vào Đv Phụ Mẫu --> ứng với phụ mẫu lâm nguy
        2. Vào năm 2004 Đại vận Thiên mã kết thúc chu kỳ xung chiếu 10 năm vào Đv mệnh --> ứng với năm bạn đi xa trở về
        3. Năm 2002 Đv Tử ứng Hoá kỵ + lưu tang hổ kình đà --> tử tức nguy nan

Mình đoán bạn sinh không phải vào giờ Dậu vì lý do sau đây:
        1. Tính tình không đúng với vô chính diệu
        2. Nếu năm 2002 cung Tử xem cả dại hạn và lưu niên thì không có gì nguy hiểm

Bạn có thể cung cấp thêm thông tin để xem xét chính xác hơn
        1. Bạn lậ gia đình năm nào?
        2. Học lực khi còn ở trường bạn như thế nào? Khi ở nước ngoài bạn có học giỏi không?
        3. Phụ mẫu có phải đã có người thứ ba chen vô?
        (Nếu bạn thấy nhạy cảm thì không phải trả lời nhé)
        Mình đính kèm 2 lá số ứng với 2 giờ sinh để các bác trong diễn đàn luận thêm nhé
        Hình Kèm Theo Hình Kèm Theo
        Tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu
        Thoại bất đầu cơ bán cú đa

Đề tài tương tự

1. Lá số VCD mong có Duyên với chú vuivui...Mong tin chú.
        By pisces in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 6
        Bài mới: 27-09-12, 13:58
      2. Lá số VCD mong có Duyên với chú LongNguyenQuang...
        By pisces in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 0
        Bài mới: 01-09-12, 12:08
      3. Mong có duyên với anh LongNguyenQuang
        By thanhxuanmika in forum PHÒNG GIẢI SỐ TỬ VI
        Trả lời: 8
        Bài mới: 23-07-12, 17:24
      4. Trả lời: 0
        Bài mới: 05-09-10, 10:59
      5. Cháu mong lần này có duyên được gặp bác Vui Vui
        By minhhoai in forum Nhờ xem Tử Vi
        Trả lời: 0